Tổng số phụ: 534,000 ₫
-
CADIGESIC 650 – Thuốc giảm đau, hạ sốt có tác dụng lên thần kinh trung ương
- Hoạt chất: Paracetamol 650 mg.
- Công dụng: Được dùng để làm thuốc giảm đau, hạ sốt có tác dụng lên thần kinh trung ương, làm giảm các triệu chứng sốt, đau nhức như nhức đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau sau khi tiêm ngừa hay nhổ răng, đau do hành kinh, đau họng đau nhức cơ xương, đau do viêm khớp.
- Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN US PHARMA USA.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-32706-19.
66,000 ₫ / Hộp (10 vỉ x 10 viên)CADIGESIC 650 – Thuốc giảm đau, hạ sốt có tác dụng lên thần kinh trung ương
66,000 ₫ / Hộp (10 vỉ x 10 viên) Thêm vào giỏ hàng -
COLEXIB 200 – Điều trị viêm khớp dạng thấp
- Hoạt chất: Celecoxib 200mg.
- Công dụng: Được dùng để điều viêm khớp dạng thấp và các bệnh viêm xương khớp ở người lớn,giảm đau cấp trong đau bụng kinh ở phụ nữ.
- Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN US PHARMA USA.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-22067-14.
120,000 ₫ / Hộp (3 vỉ x10 viên) -
USCADIGESIC 500 – Thuốc giảm đau, hạ sốt có tác dụng lên thần kinh trung ương
- Hoạt chất: Paracetamol 500 mg.
- Công dụng: Được dùng để giảm đau, hạ sốt có tác dụng lên thần kinh trung ương, được dùng để giảm thân nhiệt ở người bệnh sốt, khi sốt có thể có hại hoặc khi hạ sốt, người bệnh sẽ dễ chịu hơn.
- Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN US PHARMA USA.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-21187-14.
48,000 ₫ / Hộp (10 vỉ x 4 viên)USCADIGESIC 500 – Thuốc giảm đau, hạ sốt có tác dụng lên thần kinh trung ương
48,000 ₫ / Hộp (10 vỉ x 4 viên) Thêm vào giỏ hàng -
CADIDROXYL 250 – Điều trị nhiễm khuẩn thể nhẹ và trung bình
- Hoạt chất: Cefadroxil (dưới dạng Cefadroxil monohydrat) 250mg.
- Công dụng: Được dùng để điều trị nhiễm khuẩn thể nhẹ và trung bình, vi khuẩn nhạy cảm với thuốc, nhiễm trùng đường hô hấp trên, nhiễm khuẩn tai mũi họng, đặc biệt là viêm tai giữa, viêm xoang, viêm amidale, hiễm trùng đường hô hấp dưới như viêm phế quản, cơn kịch phát của viêm phế quản mãn, bệnh phổi cấp tính do vi khuẩn.
- Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN US PHARMA USA.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-19751-13.
43,000 ₫ / Hộp (14 gói x 3g)CADIDROXYL 250 – Điều trị nhiễm khuẩn thể nhẹ và trung bình
43,000 ₫ / Hộp (14 gói x 3g) Thêm vào giỏ hàng -
CADIGESIC 500 – Thuốc giảm đau, hạ sốt
- Hoạt chất: Paracetamol 500 mg, Tinh bột sắn, Methyl paraben, Propyl paraben, Magnesi stearat, Talc, Aerosil.
- Công dụng: Được dùng để điều trị làm giảm các triệu chứng sốt, đau nhức như nhức đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau sau khi tiêm ngừa hay nhổ răng, đau do hành kinh, đau họng đau nhức cơ xương, đau do viêm khớp.
- Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN US PHARMA USA.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-21187-14.
48,000 ₫ / Hộp (40 viên) -
CADIROCIN 150 – Điều trị nhiễm khuẩn đường hô hấp
- Hoạt chất: Roxithromycin 150 mg.
- Công dụng: Được dùng để điều trị nhiễm khuẩn do Mycoplasma pneumoniae và các bệnh do Legionella, bệnh bạch hầu, ho gà giai đoạn đầu và các nhiễm khuẩn nặng do Campylobacte, nhiễm khuẩn đường hô hấp do vi khuẩn nhạy cảm ở người bệnh dị ứng với penicilin
- Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN US PHARMA USA.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-24659-16.
91,000 ₫ / Hộp (5 vỉ x10 viên) -
VPCOXCEF – Điều trị viêm khớp dạng thấp
- Hoạt chất: Lactose, Tinh bột ngô, Natri starch glyconat, Talc, Magnesi stearat.
- Công dụng: Được dùng để điều trị viêm khớp dạng thấp và các bệnh viêm xương khớp ở người lớn, giảm đau cấp trong đau bụng kinh ở phụ nữ.
- Nhà sản xuất: Công ty TNHH US Pharma USA.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-14698-11.
100,000 ₫ / Hộp (2 vỉ x 10 viên nang)