-
Fegra 120mg
Hoạt chất : Fexofenadin hydroclorid 120mg
Công dụng : Điều trị các chứng viêm mũi dị ứng: Hắt hơi, chảy nước mũi, nghẹt mũi, ngứa mũi, ngứa vòng miệng, họng, mắt ngứa đỏ…
Nhà sản xuất : Công ty Cổ phần Pymepharco (Vietnam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-12518-10
40,000 ₫ / Hộp 1 vỉ x 10 viên -
Cebraton – Bổ khí huyết, hoạt huyết dưỡng não
Hoạt chất: Cao đặc rễ Đinh lăng (5:1) 300mg, cao khô lá Bạch quả 100mg.
Công dụng: Bổ khí huyết, hoạt huyết dưỡng não
Nhà sản xuất: Công ty cổ phần công nghệ cao Traphaco
Xuất xứ: Việt Nam
Số đăng ký: VD-19139-13
40,000 ₫ / Hộp 10 viên -
Clarividi 250 – Điều trị nhiễm khuẩn
Hoạt chất: Clarithromycin 250mg
Công dụng: Điều trị nhiễm khuẩn
Nhà sản xuất: Công ty cổ phần Dược phẩm TW Vidipha
Xuất xứ: Việt Nam
Số đăng ký: VD-16044-11
*Thuốc chỉ dùng theo đơn của bác sĩ.
40,000 ₫ / Hộp 2 vỉ x 10 viên -
Neo-Corclion F
Thuốc Neo – Corclion F được sản xuất bởi Công ty cổ phần dược phẩm TV. Pharm, có thành phần chính là codein camphosulfonat, sulfogaiacol và cao mềm grindelia. Thuốc Neo – Corclion F được chỉ định trong trường hợp điều trị giảm ho trong các trường hợp ho gió, ho khan.
Thuốc Neo – Corclion F được bào chế dưới dạng viên nén bao đường. Hộp 2 vỉ nhôm (alu)/nhôm (alu) x 10 viên; hộp 2 vỉ nhôm/PVC x 10 viên.
40,000 ₫ / Hộp (2 vỉ x 10 viên) -
Vitamin C 500mg Spharm – Phòng và trị thiếu vitamin C
- Hoạt chất: Vitamin C.
- Công dụng: Được dùng để phòng và trị thiếu vitamin C.
- Nhà sản xuất: S Pharm.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-14646-11.
40,000 ₫ / 10 vỉ x 10 viên -
Panactol
Hoạt chất : Paracetamol 500mg
Công dụng : Giảm đau và hạ sốt nhẹ, dùng để điều trị trong hầu hết các chứng đau và sốt như đau đầu bao gồm đau nửa đầu, đau căng đầu, đau răng, đau lưng…
Nhà sản xuất : Công ty Cổ phần Dược phẩm Khánh Hòa (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-17179-12
40,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên -
40,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên
-
VG-5 – Hỗ trợ trị viêm gan
- Hoạt chất: Cao khô Diệp Hạ châu (1/5) (Herba Phyllanthus Amari) 100mg,…
- Công dụng: Có công dung bổ gan, phục hồi tế bào gan, hỗ trợ trị viêm gan.
- Nhà sản xuất: Danapha.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-26683-17.
40,000 ₫ / Lọ 40 viên -
Viegan-B – Hỗ trợ điều trị viêm gan cấp và mãn tính
- Hoạt chất: Cao diệp hạ châu 100mg, cao nhân trần 50mg, cao cỏ nhọ nồi 50mg.
- Công dụng: Được chỉ định sử dụng làm hạ men gan, tăng cường chức năng gan, hỗ trợ điều trị viêm gan cấp và mãn tính.
- Nhà sản xuất: Công ty Cổ phần Dược phẩm Trung Ương 3.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-28111-17.
40,000 ₫ / Hộp 3 vỉ x 15 viên -
Vitamin C 500mg – Điều trị bệnh Scorbut và các bệnh do thiếu vitamin C
- Hoạt chất: Vitamin C 500mg.
- Công dụng: Được sử dụng để điều trị bệnh Scorbut và các bệnh do thiếu vitamin C.
- Nhà sản xuất: OPC.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-22956-15.
40,000 ₫ / Chai 100 viênVitamin C 500mg – Điều trị bệnh Scorbut và các bệnh do thiếu vitamin C
40,000 ₫ / Chai 100 viên Thêm vào giỏ hàng -
Vitamin E 400IU OPC – Điều trị các bệnh thiếu hụt vitamin E
- Hoạt chất: Vitamin E 400IU.
- Công dụng: Được sử dụng để phòng và điều trị các bệnh thiếu hụt vitamin E, giúp chống oxy hóa, phụ trợ gan nhiễm mỡ.
- Nhà sản xuất: ОРС.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-18448-13.
40,000 ₫ / Hộp 4 vỉ x 10 viênVitamin E 400IU OPC – Điều trị các bệnh thiếu hụt vitamin E
40,000 ₫ / Hộp 4 vỉ x 10 viên Thêm vào giỏ hàng -
Glucofast 500mg – Điều trị bệnh tiểu đường không phụ thuộc insulin (type II)
- Hoạt chất: Metformin hydroclorid 500mg.
- Công dụng: Được sử dụng để điều trị bệnh tiểu đường không phụ thuộc insulin (type II), khi không thể điều trị tăng glucose huyết bằng chế độ ăn đơn thuần.
- Nhà sản xuất: Mebiphar.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-32001-19.
40,000 ₫ / Hộp 4 vỉ x 15 viênGlucofast 500mg – Điều trị bệnh tiểu đường không phụ thuộc insulin (type II)
40,000 ₫ / Hộp 4 vỉ x 15 viên Thêm vào giỏ hàng -
Cetimed 10mg – Điều trị triệu chứng viêm mũi dị ứng, mày đay
Hoạt chất: Cetirizine 10mg
Công dụng: Điều trị triệu chứng viêm mũi dị ứng, mày đay
Nhà sản xuất: Alpex Pharma S.A
Xuất xứ: Cộng hòa Sip
Số đăng ký: VN-17096-13
41,000 ₫ / Hộp 1 vỉ x 10 viênCetimed 10mg – Điều trị triệu chứng viêm mũi dị ứng, mày đay
41,000 ₫ / Hộp 1 vỉ x 10 viên Thêm vào giỏ hàng -
Pecaldex
Hoạt chất : Calci glucoheptonat 0,7g, Calci gluconat 0,3g, Vitamin C (acid ascorbic) 0,1g, Vitamin D2 (ergocalciferol) 0,05mg, Vitamin PP (nicotinamid) 0,05g
Công dụng : Bổ sung calci trong trường hợp thiếu calci, trẻ em chậm lớn.
Nhà sản xuất : Công ty Cổ phần Dược phẩm 2-9 (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-20649-14
41,000 ₫ / Hộp 10 ống x 10ml -
-
Erecfil-100
Erecfil – 100 của Stallion laboratories PVT.LTD, thành phần chính sildenafil citrat 100 mg, là thuốc dùng để điều trị các tình trạng rối loạn cương dương (tình trạng không có khả năng đạt được hoặc duy trì cương cứng đủ để thỏa mãn hoạt động tình dục). Sildenafil chỉ có tác dụng khi có kích thích tình dục kèm theo.
41,500 ₫ / Hộp (1 vỉ x 4 viên) -
Gimfastnew 120mg – Trị viêm mũi dị ứng, mày đay
- Hoạt chất: Fexofenadin
- Công dụng: Trị viêm mũi dị ứng.
- Nhà sản xuất: Agimexpharm
- Nơi sản xuất: Việt Nam
- Số đăng kí: VD-19313-13
42,000 ₫ / 2 vỉ x 10 viên -
Extorant 100
Tiêu chất nhầy trong bệnh nhày nhớt (mucoviscidosis) (xơ nang tuyến tụy), bệnh lý hô hấp có đờm nhày quánh nhưtrong viêm phế quản cấp và mạn và làm sạch thường quy trong mở khí quản.
Giải độc trong quá Iiều paracetamol.
Được dùng tại chỗ trong điều trị hội chứng khô mắt (viêm kết giác mạc khô, hội chứng Sjogren) kết hợp với tiết bất thường chất nhày.
42,000 ₫ / Hộp (30 gói x 0,5g)