-
Cồn BSI – Điều trị hắc lào, nấm da
Hoạt chất: Acid Benzoic 1g, Acid Salicylic 1g, Iod 0.3g, Ethanol 96% 15ml, Nước cất vừa đủ 20ml.
Công dụng: Điều trị triệu chứng Viêm da tiết bã nhờn, vảy nến ở mình hoặc da đầu, loại bỏ các hạt mụn cơm, trứng cá thường,….
Nhà sản xuất: Công ty cổ phần Dược VTYT Hải Dương
Xuất xứ: Việt Nam
Số đăng ký: VD-32100-19
6,000 ₫ / Chai 20ml -
Piromax 10mg
Hoạt chất : Piroxicam 10mg
Công dụng : Điều trị viêm khớp dạng thấp và viêm xương khớp, thoái hóa khớp, viêm cột sống dính khớp, bệnh cơ xương cấp…
Nhà sản xuất : Công ty Cổ phần Dược phẩm TV.PHARM (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-21697-14
25,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên -
Piracetam – EGIS 800mg
Hoạt tính : 800mg piracetam
Công dụng : Điều trị loạn trí nhớ, chóng mặt…
Nhà sản xuất : Egis Pharmaceuticals Public Company Limited (Hungary)
Xuất xứ : Hungary
Số đăng ký : VN-16482-13
60,000 ₫ / Hộp 1 lọ 30 viên -
Pinclos 75mg
Hoạt chất : Clopidogrel 75mg
Công dụng : Giảm nguy cơ đột quỵ, tai biến mạch máu não
Nhà sản xuất : Incepta Pharmaceuticals Ltd. (Bangladesh)
Xuất xứ : Bangladesh
Số đăng ký : VN-18870-15
300,000 ₫ / Hộp 3 vỉ x 10 viên -
Picaroxin 500mg
Hoạt chất : Ciprofloxacin 500mg
Công dụng : Điều trị các nhiễm khuẩn nhạy cảm ở đường hô hấp, mắt, tiết niệu
Nơi sản xuất : Teva Pharmaceutical Works Private Limited Company (Hungary)
Xuất xứ : Hungary
Số đăng ký : VN-18838-15
50,000 ₫ / Hộp 1 vỉ x 10 viên -
Phytok
Hoạt chất : Phytomenadion 20mg
Công dụng : Điều trị trong các trường hợp thiếu vitamin K
Nhà sản xuất : Dược phẩm CPC1 Hà Nội (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-28882-18
150,000 ₫ / Hộp 1 ống 5ml -
Philmadol
Hoạt chất : Acetaminophen 325mg, Tramadol Hydrochloride 37,5mg
Công dụng : Điều trị các triệu chứng đau, từ đau vừa đến đau nặng.
Nhà sản xuất : Huons Co., Ltd (Hàn Quốc)
Xuất xứ : Hàn Quốc
Số đăng ký : VN-5588-10
750,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên -
PhilDomina
Hoạt chất : Hydroquinone 400mg
Công dụng : Điều trị nám da, tàn nhang…
Nhà sản xuất : Phil Inter (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-20588-14
58,000 ₫ / Hộp 1 tuýp 10g -
Philderma
Hoạt chất : Betamethasone dipropionate 6.4mg, Clotrimazole 100mg, Gentamicin sulfate 10mg
Công dụng : Điều trị những bệnh lý ở da do di ứng như: chàm, viêm da do tiếp xúc, viêm da dị ứng, hăm da…
Nhà sản xuất : Công Ty TNHH Phil Inter Pharma (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-20089-13
12,000 ₫ / Hộp 1 tuýp 10g -
Phenytoin 100mg
Hoạt chất : Phenytoin 100mg
Công dụng : Điều trị động kinh cơn lớn, cơn động kinh cục bộ khác, động kinh tâm thần – vận động
Nhà sản xuất : Công ty Cổ phần Dược Danapha (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-23443-15
38,000 ₫ / Hộp 1 lọ x 100 viên -
Pharmox 500mg
Hoạt chất : Amoxicilin (dưới dạng amoxicilin trihydrat) 500mg
Công dụng : Amoxicilin được dùng để điều trị các nhiễm khuẩn ở người lớn và trẻ em
Nhà sản xuất : Chi nhánh Công ty Cổ phần Dược phẩm Imexpharm (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-32843-19
222,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên -
Colocol suppo 150 – Giảm đau, hạ sốt
Hoạt chất: Paracetamol 150mg
Công dụng: Giảm đau, hạ sốt…
Nhà sản xuất: Công ty Cổ Phần Dược Phẩm Sao Kim
Xuất xứ: Việt Nam
Số đăng ký: VD-30482-18
21,000 ₫ / Hộp 2 vỉ x 5 viên -
Coldacmin Flu – Điều trị triệu chứng cảm sốt
Hoạt chất: Paracetamol 325mg, clorpheniramin 2mg
Công dụng: Điều trị triệu chứng cảm sốt, đau nhức kèm viêm mũi, viêm xoang…
Nơi sản xuất: Công ty Cổ phần Dược Hậu Giang
Xuất xứ: Việt Nam
Số đăng ký: VD-24597-16
36,000 ₫ / Chai 100 viên -
Codepect – Điều trị triệu chứng ho khan hoặc kích ứng
Hoạt chất: Codein phosphat 10mg, Glycerin Guaiacolat 100mg
Công dụng: Codepect được chỉ định cho bệnh nhân trên 12 tuổi để điều trị triệu chứng ho khan hoặc kích ứng.
Nhà sản xuất: Mega Lifesciences Public Company Limited
Xuất xứ: Thái Lan
Số đăng ký: VN-18934-15
120,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viênCodepect – Điều trị triệu chứng ho khan hoặc kích ứng
120,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên Thêm vào giỏ hàng -
Clorpheniramin – Điều trị viêm mũi dị ứng
Hoạt chất: Clorpheniramin maleat 4mg
Công dụng: Điều trị viêm mũi dị ứng, chảy nước mũi, nghẹt mũi, các triệu chứng dị ứng khác
Nhà sản xuất: Công ty cổ phần Dược phẩm Khánh Hòa
Xuất xứ: Việt Nam
Số đăng ký: VD-32848-19
*Thuốc chỉ dùng theo đơn của bác sĩ.
14,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 20 viên -
Clorpheniramin 4 – Điều trị viêm mũi dị ứng
Hoạt chất: Clorpheniramin maleat 4 mg
Công dụng: Điều trị viêm mũi dị ứng và các triệu chứng dị ứng khác
Nhà sản xuất: Công ty Cổ phần Dược Hậu Giang
Xuất xứ: Việt Nam
Số đăng ký: VD-21132-14
18,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 20 viên -
Cloromis-F 500IU – 10.000IU – Điều trị và chống các nhiễm trùng ngoài da
Hoạt chất: Bacitracin (dưới dạng kẽm bacitracin) 500IU, Polymyxin B (dưới dạng polymixin B sulfat) 10.000IU
Công dụng: Thuốc được dùng ngoài để điều trị và chống các nhiễm trùng ngoài da khi bị các vết thương nhỏ trầy xước, đứt tay, chân, bỏng nhẹ.
Nhà sản xuất: CÔNG TY CP DƯỢC TRUNG ƯƠNG MEDIPLANTAX
Xuất xứ: Việt Nam
Số đăng ký: VD-29277-18
360,000 ₫ / 20 lọ x 1gCloromis-F 500IU – 10.000IU – Điều trị và chống các nhiễm trùng ngoài da
360,000 ₫ / 20 lọ x 1g Thêm vào giỏ hàng -
Clipoxid 300mg – Điều trị thiếu hụt calci
Hoạt chất: Calcium lactat pentahydrat 300mg
Công dụng: Điều trị thiếu hụt calci
Nhà sản xuất: Công Ty Cổ Phần Dược Phẩm Đạt Vi Phú
Xuất xứ: Việt Nam
Số đăng ký: VD-19652-13
108,000 ₫ / Hộp 6 vỉ x 10 viên