-
No-spa
Drotaverine là thuốc điều trị chứng co thắt có nguồn gốc từ cơ trơn.
Cơn đau quặn mật do co thắt cơ trơn có liên quan đến những bệnh của đường mật: do sỏi túi mật, sỏi ống mật, viêm túi mật, viêm quanh túi mật, viêm đường mật và viêm bóng tụy.
Cơn đau quặn thận do co thắt cơ trơn trong những bệnh của đường tiết niệu: do sỏi thận, sỏi niệu quản, viêm bể thận, viêm bàng quang và co thắt bàng quang.
Dùng điều trị hỗ trợ trong:
– Đau bụng hay cơn đau quặn bụng do co thắt cơ trơn đường tiêu hoá: co thắt trong loét dạ dày-tá tràng, viêm dạ dày, co thắt tâm vị và môn vị, viêm ruột non và viêm đại tràng, co thắt đại tràng với táo bón và các dạng chướng bụng do hội chứng đại tràng bị kích thích. Drotaverine cải thiện nhanh và hiệu quả các triệu chứng đau bụng do co thắt nhưng không làm che lấp các dấu hiệu bụng ngoại khoa.
– Các bệnh phụ khoa: đau bụng kinh.
42,700 ₫ / Hộp (5 vỉ x 10 viên) -
Newzavalo
Thuốc tránh thai (có thể sử dụng để tránh thai cho phụ nữ đang cho con bú).
35,000 ₫ / Hộp (1 vỉ x 28 viên) -
20,000 ₫ / 1 vỉ x 10 viên
-
24,000 ₫ / Hộp (4 vỉ x 10 viên)
-
-
-
495,000 ₫ / Hộp (3 vỉ x 10 viên)
-
270,000 ₫ / Hộp (10 vỉ x 10 viên)
-
-
208,000 ₫ / hộp (6 vỉ x 10 viên)
-
-
Pharmapar
Hoạt chất : Paroxetine base (dưới dạng Paroxetine hydrocloride Anhydrous) 20mg
Công dụng : Điều trị trầm cảm, rối loạn hoảng sợ, rối loạn lo âu tổng quát, hội chứng loạn thần kinh ám ảnh, rối loạn do stress chấn thương.
Nhà sản xuất : Pharmascience Inc (CANADA)
Xuất xứ : Canada
Số đăng ký : VN-16862-13
335,000 ₫ / Hộp 100 viên -
Pharcotinex
Hoạt chất : Pinene (alpha + beta) 31mg, Camphene 15mg, Fenchone 4mg, Borneol 10mg, Anethole 4mg, Cineol 3mg
Công dụng : Điều trị các rối loạn thận và tiết niệu, Đau do viêm và co thắt đường tiết niệu kết hợp với sỏi niệu. Để hòa tan và tống xuất sỏi đường niệu.
Nhà sản xuất : Pharco Pharmaceuticals (Ai Cập)
Xuất xứ : Ai Cập
Số đăng ký : VN-17673-14
246,000 ₫ / Hộp 5 vỉ x 12 viên -
Patylcrem
Hoạt chất : Clotrimazole 1%
Công dụng : Điều trị nấm Candida ngoài da, hắc lào, lang ben…
Nhà sản xuất : Công ty TNHH Liên doanh Hasan Dermapharm (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-18547-13
15,000 ₫ / Hộp 1 tuýp 10g -
Parazacol 250
Hoạt chất : Paracetamol 250mg
Công dụng : Dùng trong các trường hợp đau từ nhẹ đến vừa hoặc/và sốt
Nhà sản xuất : Pharbaco (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-28090-17
35,000 ₫ / Hộp 12 gói -
Para-OPC 150mg
Hoạt chất : Paracetamol 150mg
Công dụng : Điều trị các triệu chứng sốt, đau nhức như nhức đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau họng…
Nhà sản xuất : Công ty Cổ phần Dược phẩm OPC (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-26951-17
18,000 ₫ / Hộp 12 gói -
Pantogen Injection
Hoạt chất : Nicotinamide, Glucose, Thiamin, Riboflavin, Pyridoxine, Pantothenyl alcohol, Acid Ascorbic
Công dụng : Bổ sung phức hợp vitamin B và C và glucose sau phẫu thuật
Nhà sản xuất : Taiwan Biotech Co. Ltd. (Đài Loan)
Xuất xứ : Đài Loan
Số đăng ký : VN-18962-15
58,000 ₫ / Chai 250ml -
Pancres
Hoạt chất : Pancreatin 170mg
Công dụng : Điều trị bệnh xơ nang tụy, rối loạn tiêu hóa, đầy hơi, chán ăn, ăn nhiều…
Nhà sản xuất : Công ty TNHH sản xuất thương mại dược phẩm NIC (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-25570-16
350,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên