-
-
312,000 ₫ / 2 vỉ x 6 viên
-
Picado
Hoạt chất : Dịch chiết cồn thân rễ Đại hoàng 3,8ml, tương ứng với Đại hoàng (Rhizoma Rhei) 500mg, Acid salicylic 100mg
Công dụng : Điều trị tại chỗ các chứng viêm và nhiễm trùng niêm mạc miệng như: aptơ, viêm miệng, viêm nướu, kích thích do mang răng giả, các vết thương và vết loét vùng miệng.
Nhà sản xuất : Dược phẩm OPC (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-22190-15
17,000 ₫ / Hộp 1 tuýp 10g -
Thuốc Villex 250 – Điều trị các trường hợp nhiễm khuẩn
- Hoạt chất: Levofloxacin.
- Công dụng: Được dùng để điều trị các trường hợp nhiễm khuẩn do các vi khuẩn nhạy cảm với levofloxacin gây ra như viêm xoang cấp; đợt kịch phát cấp của viêm phế quản mạn; viêm phổi mắc phải trong cộng đồng, nhiễm khuẩn đường tiểu có biến chứng, kể cả viêm thận, bể thận; nhiễm khuẩn ở da và phần mềm.
- Nhà sản xuất: Công ty TNHH Davipharm.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-22643-15.
135,000 ₫ / 3 vỉ x 10 viên -
Paralmax
Hoạt chất : Paracetamol 500mg, Cafein 25mg,…
Công dụng : Điều trị cảm cúm, cảm lạnh
Nhà sản xuất : Công ty Cổ phần dược phẩm Boston (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-25668-16
80,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 12 viên -
Philiver
Hoạt chất : Cao Carduus marianus 200mg (tương đương Silymarin 140mg, Silybin 60mg), Thiamin nitrate 8mg, Pyridoxine hydrocloride 8mg, Riboflavin 8mg, Nicotinamide 24mg, Calci pantothenate 16mg.
Công dụng : Điều trị hỗ trợ bệnh gan mạn tính, gan nhiễm mỡ …
Nhà sản xuất : Công ty TNHH Phil Inter Pharma (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-19217-13
234,000 ₫ / Hộp 12 vỉ x 5 viên -
Phosphalugel
Hoạt chất : Colloidal aluminium phosphate gel 20%: 12,380g
Công dụng : Phosphalugel là một thuốc kháng axit. Nó làm giảm độ axit của dạ dày.
Nhà sản xuất : Pharmatis (Pháp)
Xuất xứ : Pháp
Số đăng ký : VN-16964-13
120,000 ₫ / Hộp 26 gói -
Thuốc Virlaf 100mg Davipharm – Điều trị viêm gan siêu virus B mãn tính
- Hoạt chất: Lamivudine.
- Công dụng: Được dùng để điều trị viêm gan siêu virus B mãn tính ở bệnh nhân có bằng chứng sao chép virus viêm gan B và phối hợp với zidovudin cho điều trị HIV ở người lớn và trẻ em.
- Nhà sản xuất: Công ty TNHH Dược phẩm Đạt Vi Phú.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-14870-11.
224,000 ₫ / 4 vỉ x 7 viênThuốc Virlaf 100mg Davipharm – Điều trị viêm gan siêu virus B mãn tính
224,000 ₫ / 4 vỉ x 7 viên Thêm vào giỏ hàng -
Thuốc Virzaf 10mg Davipharm – Điều trị viêm gan B mạn tính
- Hoạt chất: Adefovir Dipivoxil.
- Công dụng: Được dùng để điều trị viêm gan B mạn tính ở người lớn có bằng chứng về sự nhân lên và có tăng lâu dài các aminotransferase trong huyết thanh hoặc có bệnh mô tiến triển..
- Nhà sản xuất: Công ty TNHH DP Đạt Vi Phú.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-18519-13.
75,000 ₫ / 4 vỉ x 7 viênThuốc Virzaf 10mg Davipharm – Điều trị viêm gan B mạn tính
75,000 ₫ / 4 vỉ x 7 viên Thêm vào giỏ hàng -
Paracold Fort
Hoạt chất : Paracetamol 500mg, Phenylephrine hydrochloride 10mg, Chlorpheniramine maleate 2mg
Công dụng : Điều trị các triệu chứng do cảm cúm như sốt, nghẹt mũi, sổ mũi, hắt hơi,… hoặc viêm mũi dị ứng, viêm xoang và các rối loạn đường hô hấp trên.
Nhà sản xuất : Công ty Cổ phần Hóa-Dược phẩm Mekophar (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-21718-14
84,000 ₫ / Hộp 25 vỉ x 4 viên -
Paxirasol
Hoạt chất : Trong mỗi viên nén có 8mg bromhexine hydrochloride
Công dụng : Điều trị bệnh đường hô hấp có tắc nghẽn cấp tính hay mạn tính. Giúp làm tan chất nhầy trong các bệnh viêm ở mũi-họng.
Nhà sản xuất : Egis Pharmaceuticals Public Co. Ltd. (Hungary)
Xuất xứ : Hungary
Số đăng ký : VN-15429-12
21,000 ₫ / Hộp 2 vỉ x 10 viên -
Thuốc kháng sinh Vizicin 125mg Hasan – Điều trị nhiễm trùng
- Hoạt chất: Azithromycin.
- Công dụng: Được dùng để điều trị trong các trường hợp nhiễm khuẩn do vi khuẩn còn nhạy cảm với thuốc như nhiễm khuẩn đường hô hấp trên và dưới, nhiễm trùng da và mô mềm, bệnh lây nhiễm qua đường sinh dục chưa biến chứng.
- Nhà sản xuất: Công ty TNHH Hasan – Dermapharm.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-22344-15.
81,000 ₫ / 30 gói -
Pentoxipharm 100mg
Hoạt chất : Pentoxifylin 100mg
Công dụng : Điều trị các bệnh do viêm tắc động mạch mãn tính các chi,…
Nhà sản xuất : Unipharm AD (Bungari)
Xuất xứ : Bungari
Số đăng ký : 15691/QLD-KD
140,000 ₫ / Hộp 6 vỉ x 10 viên -
Voltaren 75Mg/3Ml Novartis – Điều Trị Viêm Thoái Hóa Khớp
- Hoạt chất: Diclofenac.
- Công dụng: Được dùng để điều trị đợt cấp viêm và thoái hóa thấp khớp, cơn gout cấp, cơn đau quặn thận, cơn đau quặn mật, cơn đau nửa đầu nghiêm trọng, đau, sưng, viêm sau chấn thương/phẫu thuật..
- Nhà sản xuất: Lek Pharmaceuticals.
- Xuất xứ: Thụy Sĩ.
- Số đăng kí: VN-20041-16.
90,000 ₫ / 5 Ống -
Pabemin
Hoạt chất : Paracetamol 325mg, Clorpheniramin maleat 2mg.
Công dụng : Điều trị sốt từ nhẹ đến vừa, cảm lạnh, ho, sổ mũi.
Nhà sản xuất : Công ty CP Dược phẩm Cửu Long (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-27840-17
100,000 ₫ / Hộp 100 gói -
Lacves – Điều trị viêm âm đạo
Hoạt chất: Metronidazole 500mg, cotrimazole 150mg; neomycin sulfate 200mg
Công dụng: Viêm âm đạo khí hư, ngứa rát do nhiều nguyên nhân khác nhau…
Nhà sản xuất: Farmaprim
Xuất xứ: Cộng Hòa Moldova
Số đăng ký: VN3-308-21
*Thuốc chỉ dùng theo đơn của bác sĩ.
-
Neosamin Forte
Giảm triệu chứng của thoái hóa khớp gối nhẹ và trung bình.
72,000 ₫ / Hộp (3 vỉ x 10 viên) -
Vitamin C Imexpharm 500mg – Acid hóa nước tiểu
- Hoạt chất: Vitamin C.
- Công dụng: Được dùng để Acid hóa nước tiểu, test bão hòa trạng thái dinh dưỡng vitamin C.
- Nhà sản xuất: Imexpharm.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-26171-17.
160,000 ₫ / lọ 200 viên