-
Profen
Hoạt chất : Ibuprofen 100mg
Công dụng : Giảm các chứng đau trong đau đầu, đau răng, giảm đau và viêm trong chấn thương mô mềm…
Nhà sản xuất : Công ty cổ phần Dược phẩm CPC1 Hà Nội (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-29543-18
50,000 ₫ / Hộp 2 vỉ x 5 ống -
Piracefti 800
Hoạt chất : Piracetam 800 mg
Công dụng : Điều trị các rối loạn thần kinh trung ương. Thiếu máu hồng cầu hình liềm, thiếu máu cục bộ cấp. Điều trị nghiện rượu. Dùng bổ trợ trong điều trị giật rung cơ có nguồn gốc vỏ não.
Nơi sản xuất : Công ty Cổ Phần Dược Phẩm 3/2 (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-20166-13
50,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên -
Lipiget 20mg – Điều trị tăng cholesterol máu
Hoạt chất: Atorvastatin calcium trihydrate tương đương atorvastatin 20mg
Công dụng: Dùng phối hợp với chế độ ăn kiêng để làm giảm Cholesterol toàn phần
Nhà sản xuất: Getz Pharm (Pvt)., Ltd
Xuất xứ: Pakistan
Số đăng ký: VN-11048-10
*Thuốc chỉ dùng theo đơn của bác sĩ
51,000 ₫ / Hộp 1 vỉ x 10 viên -
Remos IB – Điều trị ngứa, vết côn trùng cắn, chàm, viêm da
Hoạt chất: Prednisolone Valerate Acetate 15mg; Crotamiton 500mg, Allantoin 20mg; l-Menthol 350mg; Isopropyl Methylphenol 10mg
Công dụng: Ngứa, vết côn trùng cắn, chàm, viêm da
Nhà sản xuất: Công ty TNHH Rohto
Xuất xứ: Việt Nam
Số đăng ký: VD-25054-16
*Thuốc chỉ dùng theo đơn của bác sĩ.
51,000 ₫ / Hộp 1 Tuýp 10gRemos IB – Điều trị ngứa, vết côn trùng cắn, chàm, viêm da
51,000 ₫ / Hộp 1 Tuýp 10g Thêm vào giỏ hàng -
Flucomedil 150mg
Hoạt chất : Fluconazol 150mg
Công dụng : Điều trị nhiễm nấm Candida âm hộ – âm đạo cấp tính…
Nhà sản xuất : Medochemie Ltd. (Czech)
Xuất xứ : Cộng Hòa Síp
Số đăng ký : VN-21902-19
52,000 ₫ / Hộp 1 viên x 1 vỉ -
Paracold Flu 150
Hoạt chất : Paracetamol 150mg, Chlorpheniramine maleate 1mg
Công dụng : Điều trị sốt, đau đầu, đau nhức cơ bắp, đau khớp.
Nhà sản xuất : Công Ty Cổ Phần Hoá Dược Phẩm MEKOPHAR (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-26380-17
52,000 ₫ / Hộp 24 gói 1.5g -
Celecoxib 200 – Điều trị chứng thoái hóa khớp
Hoạt chất: Celecoxib 200mg
Công dụng: Điều trị chứng thoái hóa khớp và viêm khớp dạng thấp ở người lớn
Nhà sản xuất: Công ty CP Xuất Nhập Khẩu Y Tế Domesco
Xuất xứ: Việt Nam
Số đăng ký: VD-17172-12
*Thuốc chỉ dùng theo đơn của bác sĩ
52,500 ₫ / Hộp 3 vỉ x 10 viên -
Piroxicam 20mg
Hoạt chất : Piroxicam 20mg.
Công dụng : Giảm triệu chứng của bệnh viêm khớp dạng thấp, viêm xương khớp…
Nhà sản xuất : Công ty Cổ phần Xuất nhập khẩu Y tế Domesco (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-30024-18
53,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên -
Richstatin 5mg – Điều trị tăng cholesterol máu
Hoạt chất: Rosuvastatin 5mg
Công dụng: Điều trị tăng cholesterol máu nguyên phát hoặc rối loạn lipid máu hỗn hợp …
Nhà sản xuất: Công ty TNHH Dược phẩm và trang thiết bị Y tế Hoàng Đức
Xuất xứ: Việt Nam
Số đăng ký: VN-17040-13
*Thuốc chỉ dùng theo đơn của bác sĩ
53,000 ₫ / Hộp 1 vỉ x 10 viên -
-
Rodilar – Điều trị các triệu chứng ho
Hoạt chất: Dextromethorphan hydrobromide 15mg
Công dụng: Điều trị các triệu chứng ho
Nhà sản xuất: Công ty cổ phần hóa dược phẩm Mekophar
Xuất xứ: Việt Nam
Số đăng ký: VD-32152-19
*Thuốc chỉ dùng theo đơn của bác sĩ
54,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên -
Cadimelcox 15
Hoạt chất : Meloxicam 15mg
Công dụng : Điều trị dài hạn các cơn viêm đau mạn tính trong các trường hợp: viêm đau xương khớp, viêm khớp dạng thấp, viêm cột sống dính khớp.
Nhà sản xuất : Công ty Cổ phần US Pharma USA (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-28630-17
54,000 ₫ / Hộp 3 vỉ x 10 viên -
Flexidron 90mg
Hoạt chất : Etoricoxib 90mg
Công dụng : Điều trị cấp tính và mãn tính các dấu hiệu và triệu chứng bệnh viêm xương khớp….
Nhà sản xuất : Công ty Cổ phần Dược phẩm GLOMED (Vietnam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-21837-14
55,000 ₫ / Hộp 3 vỉ x 10 viên -
Firstlexin
Hoạt chất : Cephalexin 250mg
Công dụng : Cephalexin được chỉ định trong nhiễm khuẩn do các vi khuẩn nhạy cảm: nhiễm khuẩn đường hô hấp…
Nhà sản xuất : Công ty Cổ phần Dược phẩm TW1 Pharbaco (Vietnam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-27079-17
55,000 ₫ / Hộp 10 gói -
Cophatrim 480mg – Điều trị ký sinh trùng, chống nhiễm khuẩn
Hoạt chất: Sulfamethoxazol 400mg; Trimethoprim 80mg
Công dụng: Điều trị ký sinh trùng, chống nhiễm khuẩn
Nhà sản xuất: CHI NHÁNH TẠI THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH- CÔNG TY CỔ PHẦN ARMEPHACO
Xuất xứ: Việt Nam
Số đăng ký: VD-32746-19
*Thuốc chỉ dùng theo đơn của bác sĩ
55,000 ₫ / Chai 100 viênCophatrim 480mg – Điều trị ký sinh trùng, chống nhiễm khuẩn
55,000 ₫ / Chai 100 viên Thêm vào giỏ hàng -
Profertil
Hoạt chất : Clomiphen citrat 50mg
Công dụng : Điều trị chứng vô sinh ở phụ nữ vô kinh, hội chứng Stein-Leventhal hay chứng chảy máu tử cung chức năng do có rối loạn về rụng trứng…
Nhà sản xuất : PT Kalbe Farma Tbk (Indonesia)
Xuất xứ : Indonesia
Số đăng ký : VN-18069-14
55,000 ₫ / Hộp 1 vỉ x 10 viên -
Cadineuron
Hoạt chất : Magnesi lactat dihydrat 470.00 mg, Pyridoxin hydroclorid 5.00 mg
Công dụng : điều trị các trường hợp thiếu Magnesium
Nhà sản xuất : Công ty Cổ phần US Pharma USA (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-18263-13
55,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên -
Neu-Stam
Rung giật cơ nguồn gốc vỏ não, thiếu máu não, sa sút trí tuệ ở người già, chóng mặt.
56,000 ₫ / Hộp (10 vỉ x 10 viên)