-
Xyzal
Hoạt chất : Levocetirizin dihydroclorid 5mg
Công dụng : Điều trị triệu chứng đi kèm với các tình trạng dị ứng:viêm mũi dị ứng theo mùa (bao gồm cả các triệu chứng ở mắt), viêm mũi dị ứng quanh năm, mày đay mạn tính.
Nhà sản xuất : UCB Farchim S.A.,Z.I de Planchy (Thuỵ Sĩ)
Xuất xứ : Thụy Sĩ
Số đăng ký : VN-19469-15
75,000 ₫ / Hộp 1 vỉ x 10 viên -
Negacef 125
NEGACEF 125 của Công ty Cổ phần Pymepharco, hoạt chất chính là Cefuroxim axetil, là thuốc kháng sinh được sử dụng để điều trị nhiễm khuẩn mức độ nhẹ đến vừa, do các vi khuẩn nhạy cảm gây ra.
NEGACEF 125 được bào chế dưới dạng thuốc cốm, mỗi gói thuốc cốm 4 g chứa Cefuroxim axetil tương đương Cefuroxim 125 mg. Hộp 10 gói.
75,500 ₫ / Hộp (10 gói) -
Falgankid 160
Hoạt chất : Paracetamol 160mg/10ml
Công dụng: Hạ sốt, giảm đau nhẹ và vừa ở trẻ em
Nhà sản xuất : Công ty Cổ phần Dược phẩm CPC1 Hà Nội (Vietnam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-21506-14
78,000 ₫ / Hộp 20 ống x 10ml -
Ebitac Forte
Ebitac Forte là sản phẩm của Công ty Farmak JSC (Ukraine), với thành phần chính là Enalapril maleat và hydrochlorothiazide, là thuốc được chỉ định điều trị tăng huyết áp. Ebitac Forte được bào chế dưới dạng viên nén, mỗi viên chứa Enalapril maleat 20 mg và hydrochlorothiazide 12,5 mg và được đóng gói theo quy cách: Hộp 2 vỉ x 10 viên.
78,000 ₫ / Hộp (2 vỉ x 10 viên) -
Esonix 40mg
Esonix 40 là sản phẩm của Incepta Pharmaceuticals Limited, thành phần chính esomeprazole, thuốc dùng để điều trị bệnh trào ngược thực quản (GERD), làm giảm nguy cơ loét dạ dày liên quan đến thuốc chống viêm NSAID và diệt trừ H. pylori để làm giảm nguy cơ tái phát loét tá tràng.
78,000 ₫ / Hộp (3 vỉ x 10 viên) -
-
78,000 ₫ / hộp (10 viên x 3 vỉ)
-
Prazopro 40mg
Hoạt chất : Esomeprazol 40mg
Công dụng : Điều trị loét dạ dày
Nhà sản xuất : Công ty Cổ phần Dược phẩm TV Pharm (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-19498-13
78,000 ₫ / Hộp 2 vỉ x7 viên -
Nadecin 10mg
Phòng và điều trị cơn đau thắt ngực.
Điều trị suy tim sung huyết (phối hợp với các thuốc khác).
78,000 ₫ / Hộp (3 vỉ x 10 viên) -
Prospan Forte
Hoạt chất : Cao khô lá thường xuân
Công dụng : Điều trị viêm đường hô hấp, ho có đờm
Nhà sản xuất : Engelhand Arzneimittel GmbH & Co. KG (Đức)
Xuất xứ : Đức
Số đăng ký : VN-17873-14
78,000 ₫ / Hộp 1 chai 100ml -
Celosti 200mg – Điều trị triệu chứng thoái hóa khớp
Hoạt chất: Celecoxib 200mg
Công dụng: Điều trị triệu chứng thoái hóa khớp, viêm khớp dạng thấp…
Nơi sản xuất: Công ty Cổ phần Dược Hậu Giang
Xuất xứ: Việt Nam
Số đăng ký: VD-25557-16
*Thuốc chỉ dùng theo đơn của bác sĩ.
80,000 ₫ / Hộp 2 vỉ x 10 viên -
Fluidasa 200mg
Hoạt chất : Acetylcystein 200 mg
Công dụng : Dùng làm thuốc tiêu chất nhầy trong bệnh nhày nhớt (mucoviscidosis) trong các bệnh lý hô hấp có đờm dầy quánh,….
Nhà sản xuất : Laboratorio Farmindustria, S.A (Peru)
Xuất xứ : Peru
Số đăng ký : VN-13760-11
80,000 ₫ / Hộp 30 gói x 1g -
Euvioxcin
Điều trị các nhiễm khuẩn do những vi khuẩn chịu tác dụng như: Nhiễm khuẩn đường hô hấp, tai-mũi-họng, thận, tiết niệu, sinh dục, ngoài da, xương-tủy, nhiễm khuẩn máu, viêm màng trong tim và nhiễm khuẩn hệ thần kinh trung ương do chủng tụ cầu tiết penicillinase nhạy cảm. Không được dùng oxacillin để điều trị nhiễm khuẩn do tụ cầu kháng methicilin.
80,000 ₫ / Hộp (2 vỉ x 10 viên) -
Thuốc tiêm Novocain 3%
Dung dịch thuốc tiêm Novocain là sản phẩm của Công ty Cổ phần Dược vật tư Y tế Hải Dương chứa dược chất Procain hydroclorid có tác dụng gây tê tại chỗ, gây tê cột sống, phong bế thần kinh và phòng và điều trị lão hoá và một số bệnh tim mạch: Loạn nhịp tim, co thắt mạch, xơ cứng mạch, viêm mạch.
80,000 ₫ Hộp (100 ống) -
Pyrazinamide 500mg
Hoạt chất : Pyrazinamide 500mg
Công dụng : Điều trị bệnh lao
Nhà sản xuất : Công ty Cổ phần Hóa – Dược phẩm Mekophar (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-24414-16
80,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên -
Paralmax
Hoạt chất : Paracetamol 500mg, Cafein 25mg,…
Công dụng : Điều trị cảm cúm, cảm lạnh
Nhà sản xuất : Công ty Cổ phần dược phẩm Boston (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-25668-16
80,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 12 viên -
Cloroquin phosphat 250mg – Điều trị sốt rét
Hoạt chất: Chloroquine phosphate 250mg
Công dụng: Điều trị sốt rét cấp tính do P. malariae, P. vivax, P. ovale và chủng P. falciparum nhạy cảm với thuốc,…
Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA – DƯỢC PHẨM MEKOPHAR
Xuất xứ: Việt Nam
Số đăng ký: VD-15025-11
*Thuốc chỉ dùng theo đơn của bác sĩ
83,000 ₫ / Chai 200 viên -
Feparac
Hoạt chất : Paracetamol 325mg, Ibuprofen 400mg
Công dụng : Điều trị đau cơ, xương, viêm bao khớp, viêm khớp, đau lưng…
Nhà sản xuất : Công ty cổ phần US Pharma USA (Vietnam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-23424-15
84,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên