-
CADINAMIC – Thuốc chống viêm không steroid có tác dụng hạ sốt
- Hoạt chất: Acid mefenamic 500 mg.
- Công dụng: Được dùng để điều trị viêm khớp dạng thấp (bao gồm cả bệnh Still’s – viêm khớp vô căn ở trẻ em), thoái hóa khớp, giảm đau trong các trường hợp đau cơ, đau do chấn thương, đau răng, đau đầu bởi hầu hết các nguyên nhân, đau hậu phẫu và đau sau sinh.
- Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN US PHARMA USA.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-32257-19.
70,000 ₫ / Chai (100 viên)CADINAMIC – Thuốc chống viêm không steroid có tác dụng hạ sốt
70,000 ₫ / Chai (100 viên) Thêm vào giỏ hàng -
CADIGESIC CODEIN – Thuốc giảm đau và hạ sốt
- Hoạt chất: Paracetamol 500 mg, Codein phosphate hemihydrat 30mg.
- Công dụng: Được dùng để điều trị các triệu chứng đau nhức từ vừa đến dữ dội hoặc không đáp ứng với các thuốc giảm đau ngoại biên khác, có hoặc không kèm nóng sốt.
- Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN US PHARMA USA.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-18937-13.
160,000 ₫ / Hộp (10 vỉ x 10 viên) -
CADINAMIC – Giảm triệu chứng của viêm khớp dạng thấp
- Hoạt chất: Acid mefenamic 500 mgg.
- Công dụng: Được dùng để hạ sốt, giảm đau và thuốc cũng đã được chứng minh là có tác dụng ức chế prostaglandin, giảm đau trong các trường hợp đau cơ, đau do chấn thương, đau răng, đau đầu bởi hầu hết các nguyên nhân, đau hậu phẫu và đau sau sinh.
- Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN US PHARMA USA.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-32257-19.
70,000 ₫ / Hộp (10 vỉ x 10 viên)CADINAMIC – Giảm triệu chứng của viêm khớp dạng thấp
70,000 ₫ / Hộp (10 vỉ x 10 viên) Thêm vào giỏ hàng -
Cadigesic 650
Hoạt chất : Paracetamol 650mg
Công dụng : Điều trị làm giảm các triệu chứng sốt, đau nhức như nhức đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau sau khi tiêm ngừa hay nhổ răng, đau do hành kinh, đau họng đau nhức cơ xương, đau do viêm khớp
Nhà sản xuất : Công ty Cổ phần US Pharma USA (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-30889-18
132,000 ₫ / Chai 200 viên -
Sixfitol
Hoạt chất : Paracetamol 650mg
Công dụng : thuốc giảm đau, hạ sốt có tác dụng lên thần kinh trung ương.
Nhà sản xuất : Công ty Cổ phần US Pharma USA (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-22075-14
66,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên -
Cadigesic Extra
Hoạt chất : Paracetamol 500mg, Cafein 65mg
Công dụng : Thuốc giảm đau, hạ sốt có tác dụng lên thần kinh trung ương
Nhà sản xuất : Công ty Cổ phần US Pharma USA (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-23421-15
60,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên -
CADIGESIC 650 – Thuốc giảm đau, hạ sốt có tác dụng lên thần kinh trung ương
- Hoạt chất: Paracetamol 650 mg.
- Công dụng: Được dùng để làm thuốc giảm đau, hạ sốt có tác dụng lên thần kinh trung ương, làm giảm các triệu chứng sốt, đau nhức như nhức đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau sau khi tiêm ngừa hay nhổ răng, đau do hành kinh, đau họng đau nhức cơ xương, đau do viêm khớp.
- Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN US PHARMA USA.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-32706-19.
66,000 ₫ / Hộp (10 vỉ x 10 viên)CADIGESIC 650 – Thuốc giảm đau, hạ sốt có tác dụng lên thần kinh trung ương
66,000 ₫ / Hộp (10 vỉ x 10 viên) Thêm vào giỏ hàng -
CADIGESIC 500 – Thuốc giảm đau, hạ sốt
- Hoạt chất: Paracetamol 500 mg, Tinh bột sắn, Methyl paraben, Propyl paraben, Magnesi stearat, Talc, Aerosil.
- Công dụng: Được dùng để điều trị làm giảm các triệu chứng sốt, đau nhức như nhức đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau sau khi tiêm ngừa hay nhổ răng, đau do hành kinh, đau họng đau nhức cơ xương, đau do viêm khớp.
- Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN US PHARMA USA.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-21187-14.
48,000 ₫ / Hộp (40 viên) -
Profen
Hoạt chất : Ibuprofen 100mg
Công dụng : Giảm các chứng đau trong đau đầu, đau răng, giảm đau và viêm trong chấn thương mô mềm…
Nhà sản xuất : Công ty cổ phần Dược phẩm CPC1 Hà Nội (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-29543-18
50,000 ₫ / Hộp 2 vỉ x 5 ống -
Loxfen 60mg – Giảm đau và kháng viêm
Hoạt chất: Loxoprofen natri 60mg
Công dụng: Giảm đau và kháng viêm
Nhà sản xuất: Công Ty TNHH Dược Phẩm Kovina
Xuất xứ: Việt Nam
Số đăng ký: VD-21502-14
*Thuốc chỉ dùng theo đơn của bác sĩ
190,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên -
Thuốc Voltaren 50Mg Novartis – Điều Trị Viêm Khớp Dạng Thấp, Gout
- Hoạt chất: Diclofenac sodium.
- Công dụng: Được chỉ định trong các trường hợp:Viêm và các dạng thoái hóa của bệnh thấp: Viêm khớp dạng thấp, viêm khớp dạng thấp ở thiếu niên, viêm đốt sống cứng khớp, viêm xương khớp, viêm khớp đốt sống, hội chứng đau cột sống, bệnh thấp không phải ở khớp.
- Nhà sản xuất: Novartis.
- Xuất xứ: Thụy Sĩ.
- Số đăng kí: VN-13293-11.
347,000 ₫ / 100 ViênThuốc Voltaren 50Mg Novartis – Điều Trị Viêm Khớp Dạng Thấp, Gout
347,000 ₫ / 100 Viên Thêm vào giỏ hàng -
Para-OPC 150mg
Hoạt chất : Paracetamol 150mg
Công dụng : Điều trị các triệu chứng sốt, đau nhức như nhức đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau họng…
Nhà sản xuất : Công ty Cổ phần Dược phẩm OPC (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-26951-17
18,000 ₫ / Hộp 12 gói -
Panactol
Hoạt chất : Paracetamol 500mg
Công dụng : Giảm đau và hạ sốt nhẹ, dùng để điều trị trong hầu hết các chứng đau và sốt như đau đầu bao gồm đau nửa đầu, đau căng đầu, đau răng, đau lưng…
Nhà sản xuất : Công ty Cổ phần Dược phẩm Khánh Hòa (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-17179-12
40,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên -
Poncityl 500
Hoạt chất : Acid mefenamic 500mg.
Công dụng : Giảm triệu chứng các trường hợp như nhức đầu, đau nửa đầu, đau cơ, đau do chấn thương, …
Nhà sản xuất : Công Ty Cổ Phần Hoá Dược Phẩm Mekophar (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-30685-18
45,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên -
Panadol Extra Optizorb
Hoạt chất : Paracetamol 500mg, caffein 65 mg
Công dụng : Giảm đau nhẹ đến vừa, hạ sốt
Nhà sản xuất : GlaxoSmithKlinePharmaceuticals Ltd (Anh)
Xuất xứ : Singapore
Số đăng ký : VN-19964-16
-
Naburelax
Thuốc Naburelax được sản xuất bởi Công ty Cổ phần Dược phẩm Glomed, có thành phần chính là Nabumeton, được chỉ định để làm giảm các dấu hiệu và triệu chứng của bệnh viêm xương khớp và viêm khớp dạng thấp.
Thuốc Naburelax được bào chế dưới dạng viên bao phim màu đỏ, dài, một mặt có chữ GLM, một mặt trơn. Hộp 5 vỉ x 10 viên bao phim. Hộp 10 vỉ x 10 viên bao phim.
400,000 ₫ / Hộp (10 vỉ x 10 viên) -
Gofen 400 – Giảm đau, hạ sốt
- Hoạt chất: Ibuprofen
- Công dụng: Hạ sốt, giảm đau do cảm cúm, đau đầu, đau răng,…
- Nhà sản xuất: Mega Lifesciences
- Nơi sản xuất: Thái Lan
- Số đăng kí: VN-18019-14
180,000 ₫ / 5 vỉ x 10 viên