-
CADIGESIC 650 – Thuốc giảm đau, hạ sốt có tác dụng lên thần kinh trung ương
- Hoạt chất: Paracetamol 650 mg.
- Công dụng: Được dùng để làm thuốc giảm đau, hạ sốt có tác dụng lên thần kinh trung ương, làm giảm các triệu chứng sốt, đau nhức như nhức đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau sau khi tiêm ngừa hay nhổ răng, đau do hành kinh, đau họng đau nhức cơ xương, đau do viêm khớp.
- Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN US PHARMA USA.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-32706-19.
66,000 ₫ / Hộp (10 vỉ x 10 viên)CADIGESIC 650 – Thuốc giảm đau, hạ sốt có tác dụng lên thần kinh trung ương
66,000 ₫ / Hộp (10 vỉ x 10 viên) Thêm vào giỏ hàng -
CADIGESIC 500 – Thuốc giảm đau, hạ sốt
- Hoạt chất: Paracetamol 500 mg, Tinh bột sắn, Methyl paraben, Propyl paraben, Magnesi stearat, Talc, Aerosil.
- Công dụng: Được dùng để điều trị làm giảm các triệu chứng sốt, đau nhức như nhức đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau sau khi tiêm ngừa hay nhổ răng, đau do hành kinh, đau họng đau nhức cơ xương, đau do viêm khớp.
- Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN US PHARMA USA.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-21187-14.
48,000 ₫ / Hộp (40 viên)