-
Lessenol Extra – Điều trị triệu chứng cảm cúm
Hoạt chất: paracetamol 500mg, cafein 65mg
Công dụng: điều trị triệu chứng cảm cúm: đau đầu, sốt, đau họng…
Nhà sản xuất: Công ty Cổ Phần Dược ENLIE
Xuất xứ: Việt Nam
Số đăng ký: VD-13264-10
64,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên -
Paracold Fort
Hoạt chất : Paracetamol 500mg, Phenylephrine hydrochloride 10mg, Chlorpheniramine maleate 2mg
Công dụng : Điều trị các triệu chứng do cảm cúm như sốt, nghẹt mũi, sổ mũi, hắt hơi,… hoặc viêm mũi dị ứng, viêm xoang và các rối loạn đường hô hấp trên.
Nhà sản xuất : Công ty Cổ phần Hóa-Dược phẩm Mekophar (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-21718-14
84,000 ₫ / Hộp 25 vỉ x 4 viên -
Pabemin
Hoạt chất : Paracetamol 325mg, Clorpheniramin maleat 2mg.
Công dụng : Điều trị sốt từ nhẹ đến vừa, cảm lạnh, ho, sổ mũi.
Nhà sản xuất : Công ty CP Dược phẩm Cửu Long (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-27840-17
100,000 ₫ / Hộp 100 gói -
Coldko – Điều trị các triệu chứng cảm cúm
Hoạt chất: Paracetamol 500mg; Chlorpheniramine maleat 2mg; Dextromethorphan hydrobromid 10mg
Công dụng: Điều trị các triệu chứng cảm cúm như nhức đầu, sót, cơ thể đau nhức khó chịu, ho, nghẹt mũi, chảy nước mũi, hắt hơi.
Nhà sản xuất: Công ty cổ phần dược phẩm Nam Hà
Xuất xứ: Việt Nam
Số đăng ký: VD-22731-15
*Thuốc chỉ dùng theo đơn của bác sĩ
16,000 ₫ / Tuýp 5 viên nén sủi bọt