-
Yuraf Tab
Hoạt chất : Paracetamol 500mg, Tramadol HCl 37.5mg.
Công dụng : Giúp giảm các cơn đau vừa và nặng, hạ sốt
Nhà sản xuất : KMS Pharm Co. Ltd (Hàn Quốc)
Xuất xứ : Hàn Quốc
Số đăng ký : VN-11078-10
680,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên -
Panadol Extra Optizorb
Hoạt chất : Paracetamol 500mg, caffein 65 mg
Công dụng : Giảm đau nhẹ đến vừa, hạ sốt
Nhà sản xuất : GlaxoSmithKlinePharmaceuticals Ltd (Anh)
Xuất xứ : Singapore
Số đăng ký : VN-19964-16
-
Cemofar 150 – Giảm đau nhức và hạ sốt ở trẻ em
Hoạt chất: Paracetamol 150mg
Công dụng: Giảm đau nhức và hạ sốt ở trẻ em
Nhà sản xuất: Công ty Cổ phần Dược phẩm Dược liệu Pharmedic
Xuất xứ: Việt Nam
Số đăng ký: VD-20686-14
10,500 ₫ / Hộp 10 gói