-
Yuraf Tab
Hoạt chất : Paracetamol 500mg, Tramadol HCl 37.5mg.
Công dụng : Giúp giảm các cơn đau vừa và nặng, hạ sốt
Nhà sản xuất : KMS Pharm Co. Ltd (Hàn Quốc)
Xuất xứ : Hàn Quốc
Số đăng ký : VN-11078-10
680,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên
Hoạt chất : Paracetamol 500mg, Tramadol HCl 37.5mg.
Công dụng : Giúp giảm các cơn đau vừa và nặng, hạ sốt
Nhà sản xuất : KMS Pharm Co. Ltd (Hàn Quốc)
Xuất xứ : Hàn Quốc
Số đăng ký : VN-11078-10