-
Decirid 81mg
Hoạt chất : Acid acetylsalicylic (Aspirin) 81.00 mg
Công dụng : Giảm các cơn đau nhẹ và vừa, đồng thời giảm sốt
Nhà sản xuất : Công ty Cổ phần US Pharma USA (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-33800-19
30,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên