-
CADIGESIC COLD – Thuốc giảm đau, hạ sốt, kháng histamin và giảm ho
- Hoạt chất: Paracetamol 500 mg.
- Công dụng: Được dùng để điều trị các triệu chứng của cảm cúm như ho do cảm lạnh, sốt, nhức đầu, đau họng, đau nhức cơ xương, đau do viêm khớp, ho, nghẹt mũi, chảy nước mũi, viêm mũi dị ứng theo mùa hay quanh năm, viêm kết mạc dị ứng.
- Nhà sản xuất: CÔNG TY CỔ PHẦN US PHARMA USA.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-21175-14.
58,000 ₫ / Hộp (25 vỉ x4 viên)CADIGESIC COLD – Thuốc giảm đau, hạ sốt, kháng histamin và giảm ho
58,000 ₫ / Hộp (25 vỉ x4 viên) Thêm vào giỏ hàng