-
Xigduo XR
Hoạt chất : Dapagliflozin 10mg, Metformin 500mg
Công dụng : Cải thiện kiểm soát đường huyết ở người trưởng thành bị đái tháo đường týp 2…
Nhà sản xuất : AstraZeneca Pharmaceuticals (Mỹ)
Xuất xứ : Mỹ
Số đăng ký : VN3-217-19
560,000 ₫ / Hộp 4 vỉ x 7 viên -
Pabemin
Hoạt chất : Paracetamol 325mg, Clorpheniramin maleat 2mg.
Công dụng : Điều trị sốt từ nhẹ đến vừa, cảm lạnh, ho, sổ mũi.
Nhà sản xuất : Công ty CP Dược phẩm Cửu Long (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-27840-17
100,000 ₫ / Hộp 100 gói