-
Nurofen for children
Nurofen for children được chỉ định để làm hạ sốt như sốt trong trường hợp cảm lạnh và cúm, và làm giảm đau như đau do mọc răng, đau răng, đau tai, đau họng, nhức đầu, các cơn đau nhẹ và bong gân.
47,000 ₫ / Hộp (1 chai x 60ml) -
Gaviscon Dual Action – Hỗn dịch uống trị trào ngược dạ dày, thực quản
- Hoạt chất: Calci carbonat, Natri bicarbonate, Natri alginate
- Công dụng: Điều trị các triệu chứng của trào ngược dạ dày-thực quản như ợ nóng, khó tiêu và ợ chua.
- Nhà sản xuất: Reckitt Benckiser
- Xuất xứ: Anh
- Số đăng kí: VN-18654-15
180,000 ₫ / 24 gói x 10mlGaviscon Dual Action – Hỗn dịch uống trị trào ngược dạ dày, thực quản
180,000 ₫ / 24 gói x 10ml Thêm vào giỏ hàng -
Gaviscon – Điều trị các triệu chứng của trào ngược dạ dày (24 gói x 10ml)
- Hoạt chất: Calci carbonat, Natri bicarbonate, Natri alginate
- Cách đóng gói: Hộp 24 gói x 10ml
- Thuốc cần kê toa: Không
- Dạng bào chế: Hỗn dịch uống
- Công dụng: Điều trị các triệu chứng của trào ngược dạ dày – thực quản như ợ nóng, khó tiêu.
- Số đăng kí: VN-13849-11
- Thương hiệu: Reckitt Benckiser (Anh)
- Nhà sản xuất: Reckitt Benckiser
144,000 ₫ -
Careline Collagen Siêu Phẩm Collagen 100 Viên
Xuất xứ: Úc
400,000 ₫ -
KIRKLAND Signature Glucosamine With MSM
Xuất xứ: Mỹ
- Kirkland Glucosamine HCl 1500mg MSM cung cấp nguồn dưỡng chất để phục hồi, duy trì và tái tạo sụn khớp, hỗ trợ điều trị cho các trường hợp như: Thoái hóa xương khớp, viêm quanh khớp, loãng xương, viêm khớp cấp và mãn tính,…
- Tăng cường sản xuất dịch nhầy để giúp khớp hoạt động trơn tru, giảm tình trạng cứng khớp, đau nhức.
- Giảm đau khớp cho bệnh nhân viêm khớp.
- Kích thích tái tạo mô sụn, tái tạo sụn khớp, từ đó duy trì sụn khớp khỏe mạnh, tránh bị hao mòn, tổn thương bởi gốc tự do.
- Duy trì hoạt động bình thường của xương khớp, người bệnh khỏe mạnh hơn, hạnh phúc hơn.
610,000 ₫