-
Pabemin
Hoạt chất : Paracetamol 325mg, Clorpheniramin maleat 2mg.
Công dụng : Điều trị sốt từ nhẹ đến vừa, cảm lạnh, ho, sổ mũi.
Nhà sản xuất : Công ty CP Dược phẩm Cửu Long (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-27840-17
100,000 ₫ / Hộp 100 gói -
Sâm Ngọc Linh Tổ Yến
- Chiết xuất Sâm Ngọc Linh
- Chiết xuất Tổ Yến
- Betaglucan
Xuất xứ: Việt Nam
699,000 ₫ -
-
KIRKLAND Signature Glucosamine With MSM
Xuất xứ: Mỹ
- Kirkland Glucosamine HCl 1500mg MSM cung cấp nguồn dưỡng chất để phục hồi, duy trì và tái tạo sụn khớp, hỗ trợ điều trị cho các trường hợp như: Thoái hóa xương khớp, viêm quanh khớp, loãng xương, viêm khớp cấp và mãn tính,…
- Tăng cường sản xuất dịch nhầy để giúp khớp hoạt động trơn tru, giảm tình trạng cứng khớp, đau nhức.
- Giảm đau khớp cho bệnh nhân viêm khớp.
- Kích thích tái tạo mô sụn, tái tạo sụn khớp, từ đó duy trì sụn khớp khỏe mạnh, tránh bị hao mòn, tổn thương bởi gốc tự do.
- Duy trì hoạt động bình thường của xương khớp, người bệnh khỏe mạnh hơn, hạnh phúc hơn.
610,000 ₫