-
Glotal 250mg – Điều trị triệu chứng đau do co thắt cơ
- Hoạt chất: Mephenesin 250mg.
- Công dụng: Được sử dụng để điều trị triệu chứng đau do co thắt cơ trong các rối loạn tư thế cột sống như đau cổ, vẹo cổ, đau lưng, đau thắt lưng, và các tình trạng co thắt khác.
- Nhà sản xuất: Glomed.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-19868-13.
20,000 ₫ / 2 vỉ x 26 viên -
Gloverin 40mg – Giảm đau do co thắt cơ trơn ở đường tiêu hoá
- Hoạt chất: Alverincitrat 67,3mg (tương đương alverin 40mg).
- Công dụng: Được sử dụng giảm đau do co thắt cơ trơn ở đường tiêu hoá như hội chứng ruột kích thích, bệnh đau túi thừa của ruột kết, thống kinh nguyên phát.
- Nhà sản xuất: GLOMED.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-19869-13.
15,000 ₫ / Hộp 3 vỉ x 10 viênGloverin 40mg – Giảm đau do co thắt cơ trơn ở đường tiêu hoá
15,000 ₫ / Hộp 3 vỉ x 10 viên Thêm vào giỏ hàng -
Glotadol Flu – Làm giảm các triệu chứng trong cảm lạnh
- Hoạt chất: Paracetamol 500mg, Guaifenesin 200mg, Phenylephrin hydroclorid 10mg, Dextromethorphan hydrobromid 15mg.
- Công dụng: Được sử dụng để àm giảm các triệu chứng trong cảm lạnh và cảm cúm như sốt, ho, các cơn đau nhức nhẹ, nhức đầu, đau họng, sung huyết mũi.
- Nhà sản xuất: Glomed.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-20716-14.
126,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viênGlotadol Flu – Làm giảm các triệu chứng trong cảm lạnh
126,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên Thêm vào giỏ hàng -
Glotadol Cold – Làm giảm nhanh chóng các triệu chứng do cảm lạnh
- Hoạt chất: Paracetamol 500mg, Loratadin 5mg, Dextromethorphan hydrobromid 15mg.
- Công dụng: Được sử dụng để làm giảm nhanh chóng các triệu chứng do cảm lạnh và cảm cúm thông thường như hắt hơi, số mũi, viêm mũi dị ứng, mày đay.
- Nhà sản xuất: Glomed .
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-30809-18.
125,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viênGlotadol Cold – Làm giảm nhanh chóng các triệu chứng do cảm lạnh
125,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên Thêm vào giỏ hàng -
Glotadol F – Điều trị sung huyết mũi
- Hoạt chất: Paracetamol 500mg, Phenylephrin hydroclorid 7,5mg, Loratadin 5mg, Dextromethorphan hydrobromid 15mg.
- Công dụng: Được sử dụng để điều trị sung huyết mũi (nghẹt mũi), hắt hơi, sổ mũi, viêm mũi dị ứng, mày đay.
- Nhà sản xuất: Glomed.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD3-146-21.
120,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên -
Glocip 500 – Điều trị và dự phòng nhiễm khuẩn
- Hoạt chất: Ciprofloxacin 500mg.
- Công dụng: Được sử dụng để điều trị các nhiễm khuẩn có biến chứng và không biến chứng do các bệnh nguyên nhạy cảm với Ciprofloxacin.
- Nhà sản xuất: Glomed.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-21273-14.
60,000 ₫ / Hộp 3 vỉ x 10 viên -
Ventolin Expect – Điều trị rối loạn đường hô hấp biến chứng
- Hoạt chất: Salbutamol1mg (dạng sulphate) và Guaifenesin 50mg..
- Công dụng: Được sử dụng để điều rị rối loạn đường hô hấp biến chứng do co thắt phế quản và tăng tiết các chất nhầy dính như trong hen phế quản, viêm phế quản mạn tính và khí phế thũng.
- Nhà sản xuất: GLAXOSMITH KLINE.
- Xuất xứ: Philippines.
- Số đăng kí: VN-17044-13.
22,000 ₫ / Hộp 1 chai -
Ventolin sugar free syrup – Điều trị hoặc ngăn ngừa viêm phế quản
- Hoạt chất: Salbutamol sulfate 2mg.
- Công dụng: Được sử dụng để điều trị hoặc ngăn ngừa viêm phế quản, hen phế quản.
- Nhà sản xuất: GLAXOSMITH KLINE.
- Xuất xứ: Philippines.
- Số đăng kí: VN-10266-10.
20,000 ₫ / Chai 60mlVentolin sugar free syrup – Điều trị hoặc ngăn ngừa viêm phế quản
20,000 ₫ / Chai 60ml Thêm vào giỏ hàng -
Loraar 50 – Điều trị tăng huyết áp
Hoạt chất: Losartan kali 50mg
Công dụng: Điều trị tăng huyết áp từ nhẹ đến trung bình, đặc biệt ở những bệnh nhân bị ho do dùng thuốc ức chế men chuyển đổi angiotensin
Nhà sản xuất: Công ty TNHH Dược phẩm Glomed
Xuất xứ: Việt Nam
Số đăng ký: VD-22857-15
*Thuốc chỉ dùng theo đơn của bác sĩ.
60,000 ₫ / Hộp 3 vỉ x 10 viên -
Lecifex 500 – Điều trị nhiễm khuẩn
Hoạt chất: Levofloxacin hemihydrat tương đương levofloxacin 500mg
Công dụng: Điều trị các nhiễm khuẩn nhẹ, vừa và nặng do các vi khuẩn nhạy cảm gây ra bao gồm viêm phổi mắc phải bệnh viện, viêm phổi mắc phải cộng đồng…
Nhà sản xuất: Công ty TNHH Dược phẩm Glomed
Xuất xứ: Việt Nam
Số đăng ký: VD-30812-18
*Thuốc chỉ dùng theo đơn của bác sĩ.
75,000 ₫ / Hộp 1 vỉ x 10 viên -
Coxileb 200mg – Giảm đau, trị viêm xương khớp, thấp khớp
Hoạt chất: Celecoxib 200mg
Công dụng: Giảm đau, trị viêm xương khớp, thấp khớp
Nhà sản xuất: Công ty TNHH Dược phẩm Glomed
Xuất xứ: Việt Nam
Số đăng ký: VD-21268-14
*Thuốc chỉ dùng theo đơn của bác sĩ.
84,000 ₫ / Hộp 3 vỉ x 10 viênCoxileb 200mg – Giảm đau, trị viêm xương khớp, thấp khớp
84,000 ₫ / Hộp 3 vỉ x 10 viên Thêm vào giỏ hàng -
Naburelax
Thuốc Naburelax được sản xuất bởi Công ty Cổ phần Dược phẩm Glomed, có thành phần chính là Nabumeton, được chỉ định để làm giảm các dấu hiệu và triệu chứng của bệnh viêm xương khớp và viêm khớp dạng thấp.
Thuốc Naburelax được bào chế dưới dạng viên bao phim màu đỏ, dài, một mặt có chữ GLM, một mặt trơn. Hộp 5 vỉ x 10 viên bao phim. Hộp 10 vỉ x 10 viên bao phim.
400,000 ₫ / Hộp (10 vỉ x 10 viên)