• Xyzal

    Hoạt chất : Levocetirizin dihydroclorid 5mg

    Công dụng : Điều trị triệu chứng đi kèm với các tình trạng dị ứng:viêm mũi dị ứng theo mùa (bao gồm cả các triệu chứng ở mắt), viêm mũi dị ứng quanh năm, mày đay mạn tính.

    Nhà sản xuất : UCB Farchim S.A.,Z.I de Planchy (Thuỵ Sĩ)

    Xuất xứ : Thụy Sĩ

    Số đăng ký : VN-19469-15

    75,000  / Hộp 1 vỉ x 10 viên

    Xyzal

    75,000  / Hộp 1 vỉ x 10 viên Thêm vào giỏ hàng
  • Pabemin

    Hoạt chất : Paracetamol 325mg, Clorpheniramin maleat 2mg.

    Công dụng : Điều trị sốt từ nhẹ đến vừa, cảm lạnh, ho, sổ mũi.

    Nhà sản xuất : Công ty CP Dược phẩm Cửu Long (Việt Nam)

    Xuất xứ : Việt Nam

    Số đăng ký : VD-27840-17

    100,000  / Hộp 100 gói

    Pabemin

    100,000  / Hộp 100 gói Thêm vào giỏ hàng

Main Menu