-
Pabemin
Hoạt chất : Paracetamol 325mg, Clorpheniramin maleat 2mg.
Công dụng : Điều trị sốt từ nhẹ đến vừa, cảm lạnh, ho, sổ mũi.
Nhà sản xuất : Công ty CP Dược phẩm Cửu Long (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-27840-17
100,000 ₫ / Hộp 100 gói -
Dầu gội trẻ em HiPP Baby Shampoo
Xuất xứ: Đức
112,000 ₫ -
Xịt khoáng biển ISANA Wasser Spray AQUA 150ml
Xuất xứ: Đức
82,600 ₫ -
Kem dưỡng da tay Isana Handcreme Milde Lamille
Xuất xứ: Đức
72,800 ₫