-
Pabemin
Hoạt chất : Paracetamol 325mg, Clorpheniramin maleat 2mg.
Công dụng : Điều trị sốt từ nhẹ đến vừa, cảm lạnh, ho, sổ mũi.
Nhà sản xuất : Công ty CP Dược phẩm Cửu Long (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-27840-17
100,000 ₫ / Hộp 100 gói -
Dầu gội trẻ em HiPP Baby Shampoo
Xuất xứ: Đức
112,000 ₫ -
Thực phẩm dinh dưỡng đặc biệt DIET DRINK
Xuất xứ: Đức
545,000 ₫ -
Viên uống bổ xương khớp Gelenk 1200 Active Plus
Xuất xứ: Úc
300,000 ₫ -
Bổ sung canxiCalDesun Osteo liquid
Xuất xứ: Úc
9,999 ₫ -
Thuốc tăng cường Vitamin D3 Drops
Xuất xứ: Úc
9,999 ₫ -
Thuốc uống cho trẻ em Kids Vital
Xuất xứ: Đức
280,000 ₫ -
Thuốc tăng cường Vitamin A + D3 Drops
Xuất xứ: Đức
195,000 ₫ -
Viên uống A-Z Lutein Completten
Xuất xứ: Đức
230,000 ₫ -
-
Thực phẩm bảo vệ sức khỏe Viên sủi Multivitamin
Xuất xứ: Đức
9,999 ₫ -
Viên nang Omega – 3 1000 mg
Xuất xứ: Đức
9,999 ₫