-
Pabemin
Hoạt chất : Paracetamol 325mg, Clorpheniramin maleat 2mg.
Công dụng : Điều trị sốt từ nhẹ đến vừa, cảm lạnh, ho, sổ mũi.
Nhà sản xuất : Công ty CP Dược phẩm Cửu Long (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-27840-17
100,000 ₫ / Hộp 100 gói -
1,540,000 ₫
-
222,600 ₫
-
Thuốc bổ khớp Doppelherz Gelenk 1450 + Kollagen
Xuất xứ: Đức
315,000 ₫