-
Pabemin
Hoạt chất : Paracetamol 325mg, Clorpheniramin maleat 2mg.
Công dụng : Điều trị sốt từ nhẹ đến vừa, cảm lạnh, ho, sổ mũi.
Nhà sản xuất : Công ty CP Dược phẩm Cửu Long (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-27840-17
100,000 ₫ / Hộp 100 gói -
Viên uống đông trùng hạ thảo Felix Cordyceps
Hoạt chất : Đông trùng hạ thảo (Paecilomyces hepiali) 300mg, Nấm đông cô sấy khô (Lentinula edodes) 100mg, Rễ Sâm Ấn Độ Ashwagandha (Withania somnifera root) 100mg. Các thành phần khác: Gelatin, Silicon Dioxide.
Công dụng : Giúp tăng cường sức đề kháng, hỗ trợ chống ô xy hóa, giúp bổ sung năng lượng, giảm mệt mỏi. Hỗ trợ tăng cường sinh lý.
Nhà sản xuất : Felix (USA)
Xuất xứ : Mỹ
640,000 ₫ / Hộp 100 viên