-
Pabemin
Hoạt chất : Paracetamol 325mg, Clorpheniramin maleat 2mg.
Công dụng : Điều trị sốt từ nhẹ đến vừa, cảm lạnh, ho, sổ mũi.
Nhà sản xuất : Công ty CP Dược phẩm Cửu Long (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-27840-17
100,000 ₫ / Hộp 100 gói -
Thực phẩm bảo vệ sức khỏe phòng ngừa thiếu máu do thiếu sắt FerrumPlus
Hoạt chất : Lipofer 361.4mg – Acid folic 0.4mg – Vitamin B6 0.7mg – Vitamin B12 0.00125mg
Công dụng : Bổ sung sắt, acid folic và các vitamin giúp phòng ngừa thiếu máu do thiếu sắt
Nhà sản xuất : Ferrum (Slovenia)
Xuất xứ : Slovenia
265,000 ₫ / Hộp 2 vỉ x 15 viênThực phẩm bảo vệ sức khỏe phòng ngừa thiếu máu do thiếu sắt FerrumPlus
265,000 ₫ / Hộp 2 vỉ x 15 viên Thêm vào giỏ hàng