-
59,000 ₫ / hộp
-
Pabemin
Hoạt chất : Paracetamol 325mg, Clorpheniramin maleat 2mg.
Công dụng : Điều trị sốt từ nhẹ đến vừa, cảm lạnh, ho, sổ mũi.
Nhà sản xuất : Công ty CP Dược phẩm Cửu Long (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-27840-17
100,000 ₫ / Hộp 100 gói -
Oflovid 0.3% Santen – Điều trị các bệnh nhiễm khuẩn
- Hoạt chất: Ofloxacin.
- Công dụng: Được dùng để điều trị trong những bệnh với các nhiễm khuẩn do các chủng vi khuẩn nhạy cảm với ofloxacin: Viêm bờ mi, viêm túi lệ, lẹo (chắp), viêm kết mạc, viêm sụn mi, viêm giác mạc (kể cả loét giác mạc), và dùng làm kháng sinh dự phòng sử dụng trước và sau phẫu thuật mắt.
- Nhà sản xuất: Công ty Santen Pharmaceutical Co., Ltd.
- Xuất xứ: Nhật Bản.
- Số đăng kí: VN-18723-15.
75,000 ₫ / 3.5g -
-