-
Pabemin
Hoạt chất : Paracetamol 325mg, Clorpheniramin maleat 2mg.
Công dụng : Điều trị sốt từ nhẹ đến vừa, cảm lạnh, ho, sổ mũi.
Nhà sản xuất : Công ty CP Dược phẩm Cửu Long (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-27840-17
100,000 ₫ / Hộp 100 gói -
COMBO 3 HỘP SỮA NON ÚC ULTINATURE 60G
Xuất xứ: Úc
3,392,000 ₫3,570,000 ₫ -
SỮA NON ÚC ULTINATURE 60G
Xuất xứ: Úc
1,190,000 ₫ -
COMBO 3 HỘP SỮA NON ÚC ULTINATURE 300G
Xuất xứ: Úc
3,677,000 ₫3,870,000 ₫ -
SỮA NON ÚC ULTINATURE 300G
Xuất xứ: Úc
1,290,000 ₫