-
Paratriam 200mg Powder
Hoạt chất : Acetylcystein 200mg
Công dụng : Làm lỏng chất nhày giúp dễ khạc đàm ra khỏi phế quản liên quan tới cảm lạnh thông thường
Nhà sản xuất : Lindopharm GmbH (Germany)
Xuất xứ : Đức
Số đăng ký : VN-19418-15
190,000 ₫ / Hộp 50 gói x 3g -
Fatig 10ml
Hoạt chất : Magnesi gluconat 0,426g, Calci glycerophosphat 0,456g
Công dụng : Điều trị suy nhược chức năng, bổ sung canxi & magie
Nhà sản xuất : Pharmetis (France)
Xuất xứ : Pháp
Số đăng ký : VN-20359-17
113,000 ₫ / Hộp 2 vỉ x 10 ống