-
Chymotase 60mg – Hỗ trợ dự phòng tái phát nhiễm khuẩn hô hấp
Hoạt tính: Thymomoduline60mg.
Công dụng: Hỗ trợ dự phòng tái phát nhiễm khuẩn hô hấp, điều trị viêm mũi dị ứng,…
Nhà sản xuất: Cho-A Pharm Co., Ltd.
Xuất xứ: Hàn Quốc
Số đăng ký: VN-16019-12
*Thuốc chỉ dùng theo đơn của bác sĩ
400,000 ₫ / Hộp 20 ống x 10mlChymotase 60mg – Hỗ trợ dự phòng tái phát nhiễm khuẩn hô hấp
400,000 ₫ / Hộp 20 ống x 10ml Thêm vào giỏ hàng -
Cebastin 20mg – Điều trị viêm mũi, viêm kết mạc dị ứng
Hoạt chất: Ebastln 20mg
Công dụng: Viêm mũi dị ứng, nổi mề đay vô căn mạn tính
Nhà sản xuất: Công ty cổ phần Dược phẩm 3/2
Xuất xứ: Việt Nam
Số đăng ký: VD-21815-14
*Thuốc chỉ dùng theo đơn của bác sĩ.
285,000 ₫ / Hộp 3 vỉ x 10 viênCebastin 20mg – Điều trị viêm mũi, viêm kết mạc dị ứng
285,000 ₫ / Hộp 3 vỉ x 10 viên Thêm vào giỏ hàng -
Gefbin 20mg Medisun – Điều trị viêm mũi dị ứng
Hoạt chất: Ebastine
Bệnh: Viêm mũi dị ứng, Mề đay, Ngứa
Nhà sản xuất: Công ty Cổ phần Dược phẩm Medisun
Xuất xứ: Việt Nam
Số đăng ký: VD-27946-17
280,000 ₫ / 3 vỉ x 10 viên -
Fexofenadine 180-US
Hoạt chất : Fexofenadine 180mg
Công dụng : Giảm nhẹ các triệu chứng đi kèm với viêm mũi dị ứng như hắt hơi, chảy mũi ngứa mũi, nghẹt mũi, ngứa vòm/hầu/họng. Điều trị các triệu chứng của mề đay vô căn mạn tính, làm giảm ngứa và số lượng dát mề đay.
Nhà sản xuất : Công ty Cổ phần US Pharma USA (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-27641-17
200,000 ₫ / Hộp 3 vỉ x 10 viên -
Fexihist
Hoạt chất : Fexofenadin Hydroclorid USP 60mg
Công dụng : Điều trị viêm mũi dị ứng theo mùa, mày đay
Nhà sản xuất : Ajanta Pharma Ltd. (India)
Xuất xứ : Ấn Độ
Số đăng ký : VN-19380-15
200,000 ₫ / Chai 60ml -
Ebastine Normon 10mg Orodispersible Tablets
Thuốc được dùng trong các trường hợp:
– Điều trị các triệu chứng dị ứng như viêm mũi dị ứng, viêm kết mạc dị ứng theo mùa hoặc quanh năm (chảy nước mũi, ngứa mũi, ngứa mắt, khóc, hắt hơi…).
– Nổi mề đay vô căn.
– Viêm da dị ứng.
198,000 ₫ / Hộp (2 vỉ x 10 viên) -
Gefbin 10mg – Điều trị dị ứng
- Hoạt chất: Ebastin 10mg.
- Công dụng: Được sử dụng để điều trị viêm mũi dị ứng (theo mùa hoặc quanh năm), có hoặc không kèm viêm kết mạc dị ứng.
- Nhà sản xuất: Medbolide.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-22186-15.
179,000 ₫ / Hộp 3 vỉ x 10 viên -
Tinh dầu mùa đông – 50ml
- Hoạt chất: Tinh dầu thiên nhiên TCS được điều chế từ 3 loại tinh dầu cơ bản là Tràm, Bạc Hà và Sả Java.
- Công dụng: Được dùng để thông mũi, giải cảm, viêm mũi dị ứng, xoang.
- Nhà sản xuất: SÀI GÒN TCS.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: Đang cập nhật.
170,000 ₫ / Lọ xịt -
G5 Enfankast 4mg – Được chỉ định cho người bệnh lớn tuổi và trẻ em
- Hoạt chất: Montelukast 4mg
- Công dụng: Được chỉ định cho người bệnh lớn tuổi và trẻ em trên 6 tháng tuổi để dự phòng và điều trị hen phế quản mạn tính , bao gồm dự phòng cả các triệu chứng hen ban ngày và ban đêm.
- Nhà sản xuất: Công ty cổ phần dược phẩm Hà Tây.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-20732-14.
150,000 ₫ / Hộp 30 góiG5 Enfankast 4mg – Được chỉ định cho người bệnh lớn tuổi và trẻ em
150,000 ₫ / Hộp 30 gói Thêm vào giỏ hàng -
Thuốc xịt điều trị viêm mũi Flixonase
Hoạt chất : 50microgram fluticasone propionate.
Công dụng : Điều trị viêm mũi dị ứng theo mùa kể cả viêm mũi dị ứng do phấn hoa (sốt cỏ khô) và viêm mũi dị ứng quanh năm.
Nhà sản xuất : Glaxo Wellcome S.A. (Spain)
Xuất xứ : Tây Ban Nha
Số đăng ký : VN-20281-17
148,000 ₫ / Hộp 1 chai 60 liều xịt -
Glemont CT 5 – Dự phòng và điều trị hen phế quản
- Hoạt chất: Montelukast 5mg.
- Công dụng: Được sử dụng để điều trị hen phế quản, giảm triệu chứng viêm mũi dị ứng.
- Nhà sản xuất: Glenmark.
- Xuất xứ: Ấn Độ.
- Số đăng kí: VN-18313-14.
135,000 ₫ / Hộp 3 vỉ x 10 viên -
Glotadol Cold – Làm giảm nhanh chóng các triệu chứng do cảm lạnh
- Hoạt chất: Paracetamol 500mg, Loratadin 5mg, Dextromethorphan hydrobromid 15mg.
- Công dụng: Được sử dụng để làm giảm nhanh chóng các triệu chứng do cảm lạnh và cảm cúm thông thường như hắt hơi, số mũi, viêm mũi dị ứng, mày đay.
- Nhà sản xuất: Glomed .
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD-30809-18.
125,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viênGlotadol Cold – Làm giảm nhanh chóng các triệu chứng do cảm lạnh
125,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên Thêm vào giỏ hàng -
Glotadol F – Điều trị sung huyết mũi
- Hoạt chất: Paracetamol 500mg, Phenylephrin hydroclorid 7,5mg, Loratadin 5mg, Dextromethorphan hydrobromid 15mg.
- Công dụng: Được sử dụng để điều trị sung huyết mũi (nghẹt mũi), hắt hơi, sổ mũi, viêm mũi dị ứng, mày đay.
- Nhà sản xuất: Glomed.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Số đăng kí: VD3-146-21.
120,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên -
Cadifast 120
Hoạt chất : Fexofenadin HCl 120mg
Công dụng : Giảm các triệu chứng của viêm mũi dị ứng như: hắt hơi, chảy mũi ngứa mũi , nghẹt mũi, ngứa vòm/hầu/họng
Nhà sản xuất : Công ty Cổ phần US Pharma USA (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-28628-17
112,000 ₫ / Hộp 3 vỉ x 10 viên -
Becolorat 2.5mg/5ml trị viêm mũi dị ứng, mày đay
Hoạt chất: Desloratadin
Công dụng: Trị viêm mũi dị ứng, mày đay.
Nhà sản xuất: Bepharco
Xuất Xứ: Việt Nam
Số đăng kí: VD-26761-17110,000 ₫ / 20 gói x 5ml -
Loratadin-US
Hoạt chất : Loratadin 10mg
Công dụng : Chỉ định điều trị các triệu chứng liên quan đến viêm mũi dị ứng (hắt hơi, chảy nước mũi, ngứa mũi), viêm kết mạc dị ứng và các biểu hiện dị ứng khác có liên quan đến histamine như nổi mày đay mãn tính, các dị ứng ngòai da.
Nhà sản xuất : Công ty Cổ phần US Pharma USA (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-21180-14
100,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên -
Pyme CZ10
Hoạt chất : Cetirizin dihydroclorid 10mg
Công dụng : Điều trị triệu chứng các biểu hiện dị ứng…
Nhà sản xuất : Công ty cổ phần Pymepharco (Việt Nam)
Xuất xứ : Việt Nam
Số đăng ký : VD-21444-14
100,000 ₫ / Hộp 10 vỉ x 10 viên -
Bostadin 10mg trị viêm mũi dị ứng, mày đay
Hoạt chất: Loratadin
Công dụng: Trị viêm mũi dị ứng, dị ứng da, mày đay.
Nhà sản xuất: Boston
Xuất xứ: Việt Nam
Số đăng kí: VD-22815-1590,000 ₫ / 10 vỉ x 10 viên